FCB100US12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-FCB100US12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCB100US12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 80W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 80 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FCB100US12 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.87
บรรจุภัณฑ์
ถาด
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.25" H (101.6mm x 50.8mm x 31.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60601-1; 60950-1; 62368-1
8.3 A