FCB100US19
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-FCB100US19-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCB100US19
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 19V 80W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 19V 80 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
FCB100US19 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.25" H (101.6mm x 50.8mm x 31.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
19V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60601-1; 60950-1; 62368-1
5.3 A