FCB100US36
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-FCB100US36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FCB100US36
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 86W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 80 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
FCB100US36 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.25" H (101.6mm x 50.8mm x 31.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60601-1; 60950-1; 62368-1
2.8 A