GCS150PS12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1324-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GCS150PS12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 110W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GCS150PS12 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.93
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.42" H (127.0mm x 76.2mm x 36.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
9.2 A