GCS180PS24-C
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
GCS180PS24-C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GCS180PS24-C
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 151W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GCS180PS24-C รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4000 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
PFC, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
6.3 A