GCS350PS28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3058-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GCS350PS28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 200W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
GCS350PS28 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.50" H (127.0mm x 76.2mm x 38.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
หมายเลขมาตรฐาน
7.1 A