HPA1K5PS60
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-HPA1K5PS60-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HPA1K5PS60
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 60V 1500W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 60V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.92
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
11.00" L x 4.20" W x 1.64" H (279.4mm x 106.7mm x 41.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, EN, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
60V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
25 A