PBL500PS36B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-PBL500PS36B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PBL500PS36B
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 322W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 80 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
PFC, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
7.10" L x 4.00" W x 1.56" H (180.3mm x 101.6mm x 39.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
หมายเลขมาตรฐาน
8.94 A