SDS150PS48B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SDS150PS48B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDS150PS48B
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 150W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3000 V
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.88
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.40" H (127.0mm x 76.2mm x 35.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
cUL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขมาตรฐาน
3.13 A