SDS60UT05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2219-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDS60UT05
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 5V 12V -12V 60W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 3 เอาต์พุต 5V 12V -12V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 3
800 mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.8
ประเภท
เฟรมเปิด
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
3
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.20" H (127.0mm x 76.2mm x 30.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
12V
หมายเลขมาตรฐาน
-12V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
6 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
3 A