UCP180PS15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-4560-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UCP180PS15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 120W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 85 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.92
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
คุณสมบัติ
PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.24" L x 2.47" W x 1.16" H (107.7mm x 62.7mm x 29.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หมายเลขมาตรฐาน
8 A