VCB60US24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-VCB60US24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VCB60US24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 60W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 305VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VCB60US24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.85
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 60°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.01" H (101.6mm x 50.8mm x 25.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 305VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, UKCA, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60950-1; 62368-1
2.5 A