VCS50US24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-2285-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VCS50US24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 50W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.88
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.35" L x 3.07" W x 1.38" H (110.5mm x 78.0mm x 35.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
2.1 A