VES120PS12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3639-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VES120PS12
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 120 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VES120PS12 รุ่น
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
6.61" L x 2.80" W x 1.48" H (168.0mm x 71.0mm x 37.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, UL, GS
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
น้ำหนัก
1.3lbs (589.7g)
พลังงาน (วัตต์)
120 W