VES120PS19
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3640-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VES120PS19
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 120W
คำอธิบายโดยละเอียด
19V 120 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
VES120PS19 รุ่น
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
ขนาด / มิติ
6.61" L x 2.80" W x 1.48" H (168.0mm x 71.0mm x 37.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6.32A
พลังงาน (วัตต์)
120 W