MFR-25FRF52-2K49
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
13-MFR-25FRF52-2K49TR-ND - เทปและม้วน (TR)
13-MFR-25FRF52-2K49CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFR-25FRF52-2K49
คำอธิบาย
RES 2.49K OHM 1% 1/4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
2.49 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน ฟิล์มโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MFR-25FRF52-2K49 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ขนาด / มิติ
0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)