32.768K7PI/MC306
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3155-32.768K7PI/MC306TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3155-32.768K7PI/MC306CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3155-32.768K7PI/MC306DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
32.768K7PI/MC306
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.7680KHZ 7PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.768 kHz ±20ppm คริสตัล 7pF 50 kOhms 4-SOJ, 5.50mm ระยะ
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
7pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50 kOhms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ความถี่
32.768 kHz
ขนาด / มิติ
0.315" L x 0.150" W (8.00mm x 3.80mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.098" (2.50mm)