ZTTCE10.0MG-15P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3155-ZTTCE10.0MG-15PTR-ND - เทปและม้วน (TR)
3155-ZTTCE10.0MG-15PCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3155-ZTTCE10.0MG-15PDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZTTCE10.0MG-15P
คำอธิบาย
CERAMIC RES 10.0000MHZ 15PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 15 pF ±0.3% -25°C ~ 85°C ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%
ผู้ผลิต
YIC
คุณสมบัติ
ตัวเก็บประจุในตัว
ชุด
ความจุไฟฟ้า
15 pF
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
เซรามิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD, ไมใช่แบบมาตรฐาน
ความถี่
10 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.051" W (3.20mm x 1.30mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.3%
ความสูง
0.039" (1.00mm)