929974-01-10-RK หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
3M
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
10 ตำแหน่ง เต้ารับ คอนเนคเตอร์ 0.100" (2.54mm) ทรูโฮล ดีบุก
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
929974-01-10-RK
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
929974E-01-10-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
929974-01-10-RK
คำอธิบาย
CONN RCPT 10POS 0.1 TIN PCB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
Mfr
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
100.0µin (2.54µm)
ชุด
สีฉนวน
สีดำ
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความสูงฉนวน
0.325" (8.25mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.125" (3.18mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทหน้าสัมผัส
แบบงา
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบ
บอร์ดไปยังบอร์ด
พื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
ดีบุก
จำนวนของตำแหน่ง
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
จำนวนของตำแหน่งที่โหลด
ทั้งหมด
อัตราแรงดันไฟฟ้า
1500V
ระยะ - การเชื่อมต่อ
วัสดุฉนวน
โพลีไซโคลเฮกซิลีนไดเมทิลีน เทเรฟทาเลต (PCT), ไส้แก้ว
จำนวนของแถว
1
รูปร่างหน้าสัมผัส
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ส่วนปลาย
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส - เสารอง
100.0µin (2.54µm)
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ผลิตภัณฑ์ทดแทน (1)
สินค้ามูลค่าเพิ่ม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
ความยาวอื่น
CONN RCPT 1POS TIN PCB
ในสต็อก: 5363
CONN RCPT 2POS 0.1 TIN PCB
ในสต็อก: 196
CONN RCPT 3POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 4POS 0.1 TIN PCB
CONN RCPT 5POS 0.1 TIN PCB