TPH2502-SR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5503-TPH2502-SRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
5503-TPH2502-SRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
5503-TPH2502-SRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPH2502-SR
คำอธิบาย
IC OPAMP 2 CIRCUIT 8-SOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 2 วงจร ปลายเดี่ยว, รางต่อราง 8-SOP
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อินพุตไบแอส
3 pA
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
2 mV
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
6.5mA (x2 ช่อง)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
290 mA
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.5 V
จำนวนของวงจร
2
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
5.5 V
ประเภทเอาต์พุต
ปลายเดี่ยว, รางต่อราง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สลูว์เรท
200V/µs
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
120 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
-3db แบนด์วิธ
250 MHz