BTA41-800BQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BTA41-800BQ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BTA41-800BQ
คำอธิบาย
TRIAC 800V 40A TO3P
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไตรแอค มาตรฐาน 800 V 40 A ทรูโฮล TO-3P
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
70 mA
ผู้ผลิต
WeEn Semiconductors
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
80 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
800 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-3P-3, SC-65-3
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
40 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-3P
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
400A, 440A