AD8010ARZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-AD8010ARZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AD8010ARZ
คำอธิบาย
IC OPAMP CFA 1 CIRCUIT 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
การตอบรับกระแสไฟฟ้า เครื่องขยาย 1 วงจร 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AD8010ARZ รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
15.5mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
200 mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
9 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
12 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สลูว์เรท
800V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
-3db แบนด์วิธ
230 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
กระแสไฟฟ้า - อินพุตไบแอส
10 µA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
5 mV