ADA4610-2ARMZ-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADA4610-2ARMZ-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADA4610-2ARMZ-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADA4610-2ARMZ-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADA4610-2ARMZ-R7
คำอธิบาย
IC OPAMP JFET 2 CIRCUIT 8MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
37 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
J-FET เครื่องขยาย 2 วงจร ระหว่างราง 8-MSOP
โมเดล EDA/CAD
ADA4610-2ARMZ-R7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
400 µV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.6mA (x2 ช่อง)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
79 mA
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
10 V
ประเภทเครื่องขยาย
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
30 V
จำนวนของวงจร
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สลูว์เรท
61V/µs
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
16.3 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-MSOP
-3db แบนด์วิธ
9.5 MHz