ADG1201BRJZ-R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADG1201BRJZ-R2TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADG1201BRJZ-R2CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADG1201BRJZ-R2DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADG1201BRJZ-R2
คำอธิบาย
IC SW SPST-NOX1 200OHM SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 200Ohm SOT-23-6
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ADG1201BRJZ-R2 รุ่น
หมวดหมู่
เวลาสวิตช์ (Ton, Toff) (สูงสุด)
170ns, 105ns
ผู้ผลิต
Analog Devices Inc.
-3db แบนด์วิธ
660MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การฉีดประจุ
-0.8pC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด))
3pF, 3.3pF
วงจรสวิตช์
SPST - NO
กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด)
100pA
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
200Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
5V ~ 16.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
±5V ~ 16.5V