ADG1201BRJZ-R2 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC SW SPST-NOX1 200OHM SOT23-6 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 10 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 200Ohm SOT-23-6 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ADG1201BRJZ-R2 รุ่น |
หมวดหมู่ | เวลาสวิตช์ (Ton, Toff) (สูงสุด) 170ns, 105ns |
ผู้ผลิต Analog Devices Inc. | -3db แบนด์วิธ 660MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | การฉีดประจุ -0.8pC |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด)) 3pF, 3.3pF |
วงจรสวิตช์ SPST - NO | กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด) 100pA |
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์ 1899-12-30 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TA) |
จำนวนของวงจร 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด) 200Ohm | บรรจุภัณฑ์ / เคส SOT-23-6 |
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+) 5V ~ 16.5V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-6 |
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, คู่ (V±) ±5V ~ 16.5V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |