ADG1204YRUZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADG1204YRUZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADG1204YRUZ
คำอธิบาย
IC SWITCH SP4TX1 190OHM 14TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 190Ohm 14-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
ADG1204YRUZ รุ่น
หมวดหมู่
เวลาสวิตช์ (Ton, Toff) (สูงสุด)
85ns, 110ns
-3db แบนด์วิธ
800MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
การฉีดประจุ
-0.7pC
1.5pF, 4.2pF
วงจรสวิตช์
SP4T
กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด)
100pA
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์
สัญญาณรบกวน
-80dB @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
190Ohm
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon)
6Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
12V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-TSSOP
±15V