ADG1206YRUZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADG1206YRUZ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADG1206YRUZ
คำอธิบาย
IC MUX 16:1 200OHM 28TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 สวิตช์วงจร ic 1899-12-30 200Ohm 28-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
ADG1206YRUZ รุ่น
หมวดหมู่
-3db แบนด์วิธ
280MHz
การฉีดประจุ
0.5pC
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าช่องสัญญาณ (CS (ปิด), CD (ปิด))
2pF, 12pF
กระแสไฟฟ้า - รั่ว (IS(ปิด)) (สูงสุด)
200pA
วงจรมัลติเพล็กซ์เซอร์/ดีมัลติเพล็กซ์เซอร์
สัญญาณรบกวน
-85dB @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความต้านทานไฟฟ้าสถานะเปิด (สูงสุด)
200Ohm
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การจับคู่ระหว่างช่องกับช่อง (ΔRon)
3.5Ohm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย, เดี่ยว (V+)
5V ~ 16.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-TSSOP
±5V ~ 16.5V