ADM7150ARDZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADM7150ARDZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADM7150ARDZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADM7150ARDZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADM7150ARDZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 800MA 8-SOIC-EP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA 8-SOIC-EP
โมเดล EDA/CAD
ADM7150ARDZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
7 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
12 mA
Digi-Reel®
PSRR
94dB ~ 62dB (1kHz ~ 1MHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V