SIT9121AI-2C1-33E25.000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1473-SIT9121AI-2C1-33E25.000000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SIT9121AI-2C1-33E25.000000
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 25.000000MHZ LVDS SM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 MHz XO (มาตรฐาน) LVDS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 6-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
4.5mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-SMD (5x3.2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)
เอาต์พุต
LVDS
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (ปิดการใช้งาน) (สูงสุด)
35mA