ADP1706ARDZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP1706ARDZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP1706ARDZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP1706ARDZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP1706ARDZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 1A 8-SOIC-EP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A 8-SOIC-EP
โมเดล EDA/CAD
ADP1706ARDZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
390 µA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
1.55 mA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, ซอฟสตาร์ท
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC-EP
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 1A