ADP1761ACPZ-1.1-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP1761ACPZ-1.1-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP1761ACPZ-1.1-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP1761ACPZ-1.1-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP1761ACPZ-1.1-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.1V 1A 16-LFCSP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A 16-LFCSP (3x3)
โมเดล EDA/CAD
ADP1761ACPZ-1.1-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
8 mA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
11 mA
Digi-Reel®
PSRR
67dB ~ 35dB (10kHz ~ 1MHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
ขีดจำกัดกระแสไฟฟ้า, ความร้อนเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
1.98V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-WFQFN แผ่นสัมผัส, CSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.1V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-LFCSP (3x3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.053V @ 1A