ADP2164ACPZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP2164ACPZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP2164ACPZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP2164ACPZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP2164ACPZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG BUCK 3.3V 4A 16LFCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 4A 16-WQFN แผ่นสัมผัส, CSP
โมเดล EDA/CAD
ADP2164ACPZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
Digi-Reel®
กระแสไฟ - เอาต์พุต
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
500kHz ~ 1.4MHz
ฟังก์ชั่น
สเต็ปดาวน์
วงจรเรียงกระแสแบบซิงโครนัส
ใช่
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
16-LFCSP (4x4)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.7V