ADP7112ACBZ-1.2-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP7112ACBZ-1.2-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP7112ACBZ-1.2-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP7112ACBZ-1.2-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP7112ACBZ-1.2-R7
คำอธิบาย
IC REG LIN POS ADJ 200MA 6-WLCSP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก ปรับได้ (อยู่กับที่) 1 เอาต์พุต 200mA 6-WLCSP (0.95x1.16)
โมเดล EDA/CAD
ADP7112ACBZ-1.2-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
140 µA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
320 µA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, ซอฟสตาร์ท
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFBGA, WLCSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V