ADP7112ACBZ-1.8-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ADP7112ACBZ-1.8-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ADP7112ACBZ-1.8-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ADP7112ACBZ-1.8-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP7112ACBZ-1.8-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 200MA 6-WLCSP
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 6-WLCSP (0.95x1.16)
โมเดล EDA/CAD
ADP7112ACBZ-1.8-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
140 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
320 µA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, ซอฟสตาร์ท
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFBGA, WLCSP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WLCSP (0.95x1.16)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V