ADP7112ACBZ-3.3-R7 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 6-WLCSP (0.95x1.16)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
ADP7112ACBZ-3.3-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-ADP7112ACBZ-3.3-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
505-ADP7112ACBZ-3.3-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
505-ADP7112ACBZ-3.3-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ADP7112ACBZ-3.3-R7
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 200MA 6-WLCSP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
32 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
ADP7112ACBZ-3.3-R7 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
140 µA
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
320 µA
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, ซอฟสตาร์ท
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFBGA, WLCSP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-WLCSP (0.95x1.16)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.42V @ 200mA