LT6200CS8#PBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
505-LT6200CS8#PBF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LT6200CS8#PBF
คำอธิบาย
IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
มาตรฐาน (ใช้งานทั่วไป) เครื่องขยาย 1 วงจร ระหว่างราง 8-SO
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LT6200CS8#PBF รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุตออฟเซ็ต
2.5 mV
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
20mA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (ต่ำสุด)
2.5 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ช่วง (สูงสุด)
12.6 V
ประเภทเครื่องขยาย
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
จำนวนของวงจร
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
ระหว่างราง
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
สลูว์เรท
50V/µs
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SO
ผลของอัตราการขยายแบนด์วิธ
165 MHz