KB500A18AL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
KB500A18AL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KB500A18AL
คำอธิบาย
KNOB KNURLED 0.125" METAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทำให้เป็นแพทเทิร์น, ตรง ลูกบิด 0.125" (3.18mm) เพลากับ สายที่ด้านบน โลหะ เงิน
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.500" (12.70mm)
ผู้ผลิต
APEM Inc.
ความสูง
0.791" (20.10mm)
ชุด
ตัวบ่งชี้
สายที่ด้านบน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ
โลหะ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
เงิน
รูปแบบ
ทรงกระบอก
คุณสมบัติ
6-32 สกรูที่ใช้ยึด (2)
ประเภท
ทำให้เป็นแพทเทิร์น, ตรง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดเพลา
0.125" (3.18mm)
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 774
ตรวจสอบสินค้าที่กำลังจะเข้าคลังเพิ่มเติม
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
แพ็กเกจมาตรฐานผู้ผลิต
สีอื่น
KNOB KNURLED 0.125" METAL