รูปภาพสำหรับ KB500B18AL ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
KB500B18AL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
KB500B18AL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KB500B18AL
คำอธิบาย
KNOB KNURLED 0.125" METAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทำให้เป็นแพทเทิร์น, ตรง ลูกบิด 0.125" (3.18mm) เพลากับ สายที่ด้านบน โลหะ สีดำ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.500" (12.70mm)
ผู้ผลิต
APEM Inc.
ความสูง
0.791" (20.10mm)
ชุด
ตัวบ่งชี้
สายที่ด้านบน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุ
โลหะ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
สี
สีดำ
รูปแบบ
ทรงกระบอก
คุณสมบัติ
6-32 สกรูที่ใช้ยึด (2)
ประเภท
ทำให้เป็นแพทเทิร์น, ตรง
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ขนาดเพลา
0.125" (3.18mm)
การจำแนกประเภทสิ่งแวดล้อมและการส่งออก
คำถามและคำตอบเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
พร้อมสำหรับการสั่งซื้อ
ตรวจสอบเวลาส่งสินค้า
ราคาทั้งหมดแสดงเป็นสกุลเงิน THB
จำนวนมาก
จำนวน ราคาต่อหน่วย ต่อราคา
สีอื่น
KNOB KNURLED 0.125" METAL