SDI36-24-UC-P6 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bel Power Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bel Power Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
24V 36 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SDI36-24-UC-P6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SDI36-24-UC-P6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDI36-24-UC-P6
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 36W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SDI36-24-UC-P6 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
North America
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
3.94" L x 1.97" W x 1.30" H (100.0mm x 50.0mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CSA, EN, FCC, IEC, PSE, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
หมายเลขมาตรฐาน
C22.2 No. 60950-1; 55024; 55032 ชั้น B; 60950-1; 61000-3-2; 61000-3-3; 62368-1
พลังงาน (วัตต์)
36 W