SDI50-12-UD2-P5R มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
เอกสารข้อมูล
12V 50 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CUI IEC 62368-1 Adapters | Digi-Key Daily
SDI50-12-UD2-P5R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SDI50-12-UD2-P5R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDI50-12-UD2-P5R
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 50W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SDI50-12-UD2-P5R รุ่น
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
Europe
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C8
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.53" L x 2.09" W x 1.50" H (115.0mm x 53.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.2A
พลังงาน (วัตต์)
50 W