SDM36-12-UD2-P5 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bel Power Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Bel Power Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
12V 36 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CUI IEC 62368-1 Adapters | Digi-Key Daily
SDM36-12-UD2-P5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SDM36-12-UD2-P5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDM36-12-UD2-P5
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 36W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SDM36-12-UD2-P5 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ผู้ผลิต
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
Europe
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C8
ประเภทอินพุต
สายไฟ
ขนาด / มิติ
3.90" L x 1.97" W x 1.30" H (99.0mm x 50.0mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB Scheme, CSA, EN, FCC, IEC, PSE, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขมาตรฐาน
C22.2 No. 60601-1; 55011 ชั้น B; 60601-1; 61000-3-2; 61000-3-3
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3A
น้ำหนัก
0.463lb (210.01g)
พลังงาน (วัตต์)
36 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
100mW (สูงสุด)