SWI10B-5-NB-MUB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
179-SWI10B-5-NB-MUB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SWI10B-5-NB-MUB
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5V 10 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ ใบมีดคงที่ อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SWI10B-5-NB-MUB รุ่น
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Bel Power Solutions
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
USB Micro
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
North America
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
NEMA 1-15P
ประเภทอินพุต
ใบมีดคงที่
ขนาด / มิติ
2.48" L x 0.89" W x 1.61" H (63.1mm x 22.5mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
cULus, FCC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
5V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
10 W