PSA10F-050-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-1292-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSA10F-050-R
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5V 10 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ ใบมีดคงที่ อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Phihong USA
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 1
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
USB Micro
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
North America
อินพุตคอนเนคเตอร์
NEMA 1-15P
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
ขนาด / มิติ
2.36" L x 1.85" W x 0.59" H (60.0mm x 47.0mm x 15.0mm)
ประเภทอินพุต
ใบมีดคงที่
หน่วยงานที่อนุมัติ
AS/NZS, cULus, IEC, PSE
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC