93R1A-R22-A05L
93R1A-R22-A05L
93R1A-R22-A05L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
93R1A-R22-A05L-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
93R1A-R22-A05L
คำอธิบาย
POT 100 OHM 2W CERMET LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros เซอร์เม็ท 2W PC ขา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
93R1A-R22-A05L รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
การปรับด้านข้าง
ผู้ผลิต
Bourns Inc.
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±150ppm/°C
ชุด
การหมุน
300°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.866" (22.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
M10 x 0.75
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
สี่เหลี่ยม - 0.687" x 0.625" หน้า (17.45mm x 15.88mm)