534B1101JC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
534B1101JC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
534B1101JC
คำอธิบาย
POT 100 OHM 2W WIREWOUND LINEAR
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 10.0 kierros แบบลวดพัน 2W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ผู้ผลิต
Vishay Spectrol
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
20ppm/°C
ชุด
การหมุน
3600°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
แบบลวดพัน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.812" (20.63mm)
พลังงาน (วัตต์)
2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.2497" (6.34mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
จำนวนรอบ
10.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.875" Dia (22.23mm)