HSME-C120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
516-3232-2-ND - เทปและม้วน (TR)
516-3232-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
516-3232-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSME-C120
คำอธิบาย
LED GREEN CLEAR CHIP SMD R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สีเขียว 572nm การแสดงสถานะ led - ดิจิตอล 2.1V 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
โมเดล EDA/CAD
HSME-C120 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
2.1V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
20mA
ความยาวคลื่น - สูงสุด
570nm
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ไม่มีตัวนำ
ขนาด / มิติ
1.60mm L x 1.00mm W
ความสูง (สูงสุด)
0.60mm
ขนาดเลนส์
1.20mm x 0.60mm