PTS125SK85-2 LFS
PTS125SK85-2 LFS
PTS125SK85-2 LFS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CKN9151-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PTS125SK85-2 LFS
คำอธิบาย
SWITCH TACTILE SPST-NO 0.05A 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์การสัมผัส SPST-NO ทำงานด้านบน ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PTS125SK85-2 LFS รุ่น
หมวดหมู่
ความสูงแอคชูเอเตอร์จาก PCB, แนวตั้ง
8.50mm
Mfr
การกำหนดทิศทางแอคชูเอเตอร์
ทำงานด้านบน
ชุด
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
โครงร่าง
12.00mm x 12.00mm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การส่องสว่าง
ไม่มีไฟส่องสว่าง
วงจร
SPST-NO
แรงในการทำงาน
250gf
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.05A @ 12VDC