CS15-01R95-03-2X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS15-01R95-03-2X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS15-01R95-03-2X
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W TOP PORT 99DB
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 760 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
CS15-01R95-03-2X รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
1 W
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
ช่วงความถี่
760 Hz ~ 20 kHz
การป้องกันการเข้า
IP67 - ป้องกันฝุ่น, กันน้ำ
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
950Hz
ส่วนปลาย
ประเภทสปริง
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
99
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/100mm
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ประสิทธิภาพ - ประเภท
ระดับแรงดันเสียง (SPL)
อัตราการบิดเบือน
10% @ 2kHZ, 1W