CS15-01W100-04-1X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS15-01W100-04-1X-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS15-01W100-04-1X
คำอธิบาย
SPEAKER 8OHM 1W 96DB
คำอธิบายโดยละเอียด
8 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 1 W 800 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยม
โมเดล EDA/CAD
CS15-01W100-04-1X รุ่น
พลังงาน - พิกัด
1 W
พลังงาน - สูงสุด
1.2 W
ช่วงความถี่
800 Hz ~ 20 kHz
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
1kHz
การป้องกันการเข้า
IPX7
อิมพีแดนซ์
8 Ohms
ส่วนปลาย
สายตัวนำพร้อมคอนเนคเตอร์
ประสิทธิภาพ - dBA
96
ขนาด / มิติ
0.591" L x 0.433" W (15.00mm x 11.00mm)
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/10cm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)