CS45-04D20-28-1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
2603-CS45-04D20-28-1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CS45-04D20-28-1
คำอธิบาย
SPEAKER 4 OHM 4W 84DB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 Ohms จุดประสงค์ทั่วไป ลำโพง 5 W 160 Hz ~ 20 kHz ด้านบน สี่เหลี่ยมจัตุรัส
โมเดล EDA/CAD
CS45-04D20-28-1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - พิกัด
5 W
ผู้ผลิต
Challenge Electronics
พลังงาน - สูงสุด
6 W
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตำแหน่งพอร์ต
ด้านบน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปร่าง
สี่เหลี่ยมจัตุรัส
เทคโนโลยี
เป็นแม่เหล็ก
วัสดุ - กรวย
โฟม
ประเภท
จุดประสงค์ทั่วไป
วัสดุ - แม่เหล็ก
Nd-Fe-B
ช่วงความถี่
160 Hz ~ 20 kHz
ส่วนปลาย
แผ่นบัดกรี
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
200Hz
ขนาด / มิติ
1.780" L x 1.780" W (45.20mm x 45.20mm)
อิมพีแดนซ์
4 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.106" (28.10mm)
ประสิทธิภาพ - dBA
84
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 60°C
ประสิทธิภาพ - การทดสอบ
1W/1M
อัตราการบิดเบือน
10% สูงสุด @ 1kHz, 1W